ขายปลีก เบอร์ส่วนตัว ป้องกันระเบิดและทนเจาะ สแตนเลสล็อค ร่างล็อคประตูสมาร์ท สําหรับอพาร์ทเมนต์ / โรงแรม
รายละเอียดสินค้า
| ตัวเลือกการจัดเก็บข้อมูล: | การ์ดหน่วยความจำ | ล็อคระดับความปลอดภัยของกระบอกสูบ: | เกรดซี |
|---|---|---|---|
| เครือข่าย: | อินเตอร์เน็ตไร้สาย | แอพอัจฉริยะ: | ไม่มี |
| ประเภทประตู: | ประตูกระจก ประตูไม้ ประตูเหล็ก ประตูสแตนเลส ประตูอลูมิเนียม ประตูทองเหลือง ประตูไม้ ประตูเหล็ก ประตู | วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็ก, สแตนเลส |
| ชื่อสินค้า: | ล็อคประตูอัจฉริยะสำหรับอพาร์ทเมนต์/โรงแรม | พลัง: | แบตเตอรี่อัลคาไลน์ 6V จำนวน 4 ก้อน |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 18 เดือน | ความแรงของแรงกดดัน: | มากกว่า 1,000 กิโล |
| ความหนาของประตูที่ใช้งานได้: | 40-50 มม | น้ำหนัก: | 3กก |
| ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม: | -20 ℃ -60 ℃ ความชื้น ≤95% ไม่มีก๊าซและฝุ่นที่มีฤทธิ์กัดกร่อน | ||
| เน้น |
ล็อคประตูสมาร์ทจากสแตนเลส,ล็อคประตูอพาร์ทเมนต์ที่ทนต่อการเจาะ,โรงแรมล็อคแยกกันระเบิด |
||
รายละเอียดสินค้า
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ล็อคประตูสมาร์ท สําหรับอพาร์ทเมนต์/โรงแรม |
| พลังงาน | DC6V พร้อมสัญญาณเตือนแบตเตอรี่ต่ํา 4.8V |
| อายุแบตเตอรี่ | 18 เดือน การใช้งานทั่วไป |
| ความแข็งแรงของแรงกด | กว่า 1000 kg |
| ประตูที่ใช้ได้ | ประตูไม้ ประตูเหล็ก ประตูรักษาความปลอดภัย และประเภทคล้าย ๆ กัน |
| น้ําหนัก | ประมาณ 2.6kg |
| ความต้องการด้านสิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิ: -20°C ถึง 60°C, ความชื้น ≤95%, ไม่มีก๊าซหรือฝุ่นที่กัดสนอง |
- 100,000 วงจรสําหรับการทดสอบความทนทานในการเปิดล็อคและการเคลื่อนไหวบัตร
- การประกอบหุ่นยนต์อัตโนมัติเพื่อการติดตั้งชิ้นส่วนที่สอดคล้อง
- การทดสอบความชราของชิป 24 ชั่วโมงเพื่อความน่าเชื่อถือขององค์ประกอบอิเล็กทรอนิกส์
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
ป้องกันระเบิด และป้องกันการเจาะสแตนเลส ล็อคประตูสมาร์ทระดับมืออาชีพที่ออกแบบมาเพื่อใช้ในอพาร์ทเมนต์และโรงแรม ด้วยเทคโนโลยีความปลอดภัยที่ทันสมัย และการสร้างที่ทนทาน รายละเอียดสินค้า รายละเอียด รายละเอียด ชื่อสินค้า ล็อคประตูสมาร์ท สําหรับอพาร์ทเมนต์/โรงแรม พลังงาน DC6V พร้อมสัญญาณเตือนแบตเตอรี่ต่ํา 4...
ล็อคประตูโรงแรมอัจฉริยะด้วยบัตร RFID พร้อมซอฟต์แวร์ฟรีและการสนับสนุน
ล็อคประตูโรงแรมสมาร์ทการ์ด RFID ประหยัดซอฟต์แวร์ฟรี โดดเด่นด้วยอายุการใช้งานแบตเตอรี่ 18 เดือน ทนแรงดันได้ 1,000 กก. การรักษาความปลอดภัยเกรด C และความเข้ากันได้กับประตูประเภทต่างๆ โครงสร้างที่ทนทานพร้อมการทดสอบมากกว่า 100,000 รอบ
โรงแรมล็อคประตูความปลอดภัย ทนต่อการกระแทกอย่างรุนแรง กับอายุแบตเตอรี่ 18 เดือน
ล็อคประตูรักษาความปลอดภัยของโรงแรมระดับมืออาชีพพร้อมอายุการใช้งานแบตเตอรี่ 18 เดือน ทนต่อแรงกระแทก >1000 กก. ใช้ได้กับประตูหลายประเภท (ไม้ เหล็ก กระจก ฯลฯ) และเข้าออกด้วยการ์ด/กุญแจ มีโซลูชันที่ปรับแต่งได้
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด