ล็อคประตูอัจฉริยะสำหรับโรงแรมพร้อมระบบโรงแรมฟรี แจ้งเตือนด้วยเสียงเมื่อแบตเตอรี่ต่ำ
รายละเอียดสินค้า
| ตัวเลือกการจัดเก็บข้อมูล: | การ์ดหน่วยความจำ | ล็อคระดับความปลอดภัยของกระบอกสูบ: | เกรดซี |
|---|---|---|---|
| เครือข่าย: | อินเตอร์เน็ตไร้สาย | แอพอัจฉริยะ: | ไม่มี |
| ประเภทประตู: | ประตูกระจก ประตูไม้ ประตูเหล็ก ประตูสแตนเลส ประตูอลูมิเนียม ประตูทองเหลือง ประตูไม้ ประตูเหล็ก ประตู | วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็ก, สแตนเลส |
| ชื่อสินค้า: | ล็อคโรงแรมด้วยระบบโรงแรมฟรี | พลัง: | แบตเตอรี่อัลคาไลน์ 6V จำนวน 4 ก้อน |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 18 เดือน | ความแรงของแรงกดดัน: | มากกว่า 1,000 กิโล |
| ความหนาของประตูที่ใช้งานได้: | 40-50 มม | น้ำหนัก: | 3กก |
| ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม: | -20 ℃ -60 ℃ ความชื้น ≤95% ไม่มีก๊าซและฝุ่นที่มีฤทธิ์กัดกร่อน | ||
| เน้น |
ล็อคประตูอัจฉริยะ แบตเตอรี่ต่ำ,ล็อคประตูอัจฉริยะสำหรับโรงแรม,ล็อคประตูรั้วไร้กุญแจ Wi-Fi |
||
รายละเอียดสินค้า
ในฐานะผู้ผลิตล็อคสมาร์ทมืออาชีพ เรานําเสนอ 912Y-20 กับบริการการปรับแต่ง OEM / ODM ครบถ้วน
ด้วยประสบการณ์หลายปีในด้านการผลิตล็อคฉลาด เราให้บริการระบบล็อคโรงแรมที่น่าเชื่อถือ สามารถปรับขนาดได้ และสามารถปรับแต่งได้ เพื่อตลาดทั่วโลกการเข้าถึงทางมือถือและการจัดการที่ฉลาดเพื่อช่วยให้พันธมิตรสร้างโครงการโรงแรมที่ฉลาดที่สามารถแข่งขันได้

| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ล็อคสําหรับโรงแรมที่มีระบบโรงแรมฟรี |
| พลังงาน | DC6V ระเบิดแบตเตอรี่ต่ํา 4.8V |
| อายุแบตเตอรี่ | 18 เดือน |
| ความแข็งแรงของแรงกด | กว่า 1000 kg |
| ประเภทประตูที่ใช้ได้ | ประตูไม้ ประตูเหล็ก ประตูรักษาความปลอดภัย และอื่นๆ |
| น้ําหนัก | ประมาณ 3.5 กิโลกรัม |
| ความต้องการด้านสิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิ: -20 °C -60 °C, ความชื้น ≤95%, ไม่มีก๊าซและฝุ่นที่รุนแรง |
- 100,000 ครั้งสําหรับการทดสอบเปิดล็อคและการสกัดบัตร
- การประกอบชิ้นส่วนด้วยหุ่นยนต์อัตโนมัติ
- การทดสอบความแก่ของชิป 24 ชั่วโมง
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
2025 ขายร้อน แบตเตอรี่ต่ํา สัญญาณเสียงเตือนล็อคประตูสําหรับโรงแรม ในฐานะผู้ผลิตล็อคสมาร์ทมืออาชีพ เรานําเสนอ 912Y-20 กับบริการการปรับแต่ง OEM / ODM ครบถ้วน ด้วยประสบการณ์หลายปีในด้านการผลิตล็อคฉลาด เราให้บริการระบบล็อคโรงแรมที่น่าเชื่อถือ สามารถปรับขนาดได้ และสามารถปรับแต่งได้ เพื่อตลาดทั่วโลกการเข้...
ล็อคประตูโรงแรมอัจฉริยะด้วยบัตร RFID พร้อมซอฟต์แวร์ฟรีและการสนับสนุน
ล็อคประตูโรงแรมสมาร์ทการ์ด RFID ประหยัดซอฟต์แวร์ฟรี โดดเด่นด้วยอายุการใช้งานแบตเตอรี่ 18 เดือน ทนแรงดันได้ 1,000 กก. การรักษาความปลอดภัยเกรด C และความเข้ากันได้กับประตูประเภทต่างๆ โครงสร้างที่ทนทานพร้อมการทดสอบมากกว่า 100,000 รอบ
โรงแรมล็อคประตูความปลอดภัย ทนต่อการกระแทกอย่างรุนแรง กับอายุแบตเตอรี่ 18 เดือน
ล็อคประตูรักษาความปลอดภัยของโรงแรมระดับมืออาชีพพร้อมอายุการใช้งานแบตเตอรี่ 18 เดือน ทนต่อแรงกระแทก >1000 กก. ใช้ได้กับประตูหลายประเภท (ไม้ เหล็ก กระจก ฯลฯ) และเข้าออกด้วยการ์ด/กุญแจ มีโซลูชันที่ปรับแต่งได้
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด