ปรับเปลี่ยนระบบสแตนดาร์ด 5 โบลท์ พร้อมระบบล็อคอิเล็กทรอนิกส์ 3 ลิงค์ ซิลินเดอร์ NFC โรงแรมล็อค พร้อมระบบเข้าโรงแรมฟรี
รายละเอียดสินค้า
| ตัวเลือกการจัดเก็บข้อมูล: | การ์ดหน่วยความจำ | ล็อคระดับความปลอดภัยของกระบอกสูบ: | เกรดซี |
|---|---|---|---|
| เครือข่าย: | บลูทูธ | แอพอัจฉริยะ: | ไม่มี |
| วัสดุ: | ABS, ABS และสแตนเลส, สแตนเลส, สแตนเลส/ทองเหลือง/โพลีคาร์บอเนตแรงกระแทกสูง | ชื่อสินค้า: | ล็อคโรงแรมอัจฉริยะ |
| ประเภทประตู: | ประตูไม้ ประตูเหล็ก ประตูสแตนเลส ประตูอลูมิเนียม ประตูทองแดง | พลัง: | แบตเตอรี่อัลคาไลน์ 6V จำนวน 4 ก้อน |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 18 เดือน | ความแรงของแรงกดดัน: | มากกว่า 1,000 กก |
| ความหนาของประตูที่ใช้งานได้: | 40-50 มม | น้ำหนัก: | 3กก |
| ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม: | -20 ℃ -60 ℃ ความชื้น ≤95% ไม่มีก๊าซและฝุ่นที่มีฤทธิ์กัดกร่อน | ||
| เน้น |
ซิลินเดอร์ล็อคอิเล็กทรอนิกส์ NFC โรงแรม,ล็อคอิเล็กทรอนิกส์ 5 โบลท์ พร้อม NFC,กระบอกล็อคระบบเข้าโรงแรม |
||
รายละเอียดสินค้า
ความปลอดภัยคือการมีแผนสํารอง ล็อคฉลาดของโรงแรมระดับพรีเมียมนี้รวมการเข้าถึงดิจิตอลที่ทันสมัย กับกระบอกกุญแจกลไกที่ซ่อนอยู่การรับรองว่าผู้เข้าพักและพนักงานสามารถเข้าชมได้ตลอดเวลา ในกรณีขาดไฟฟ้าหรือเกิดปัญหาด้านอิเล็กทรอนิกส์การออกแบบแบบแบบสองแบบนี้ ตอบสนองกับกฎหมายความปลอดภัยจากไฟนานาชาติ และให้ความสงบใจแก่ผู้จัดการที่ดินทําให้มันเป็นทางเลือกที่ปลอดภัยที่สุด สําหรับสภาพแวดล้อมการต้อนรับ ที่ความน่าเชื่อถือไม่เป็นข้อตกลง.
| ชื่อสินค้า | ล็อคโรงแรมฉลาด |
|---|---|
| พลังงาน | DC6V ระเบิดแบตเตอรี่ต่ํา 4.8V |
| อายุแบตเตอรี่ | 18 เดือน |
| ความแข็งแรงของแรงกด | กว่า 1000 kg |
| วัสดุ | โลหะไร้ขัด / ทองแดง / โพลิการ์บอเนตแรงกระแทกสูง |
| ประตูที่ใช้ | ประตูโรงแรมมาตรฐาน |
| น้ําหนัก | ประมาณ 3 กิโลกรัม |
| ความต้องการด้านสิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิ: -20°C ถึง 60°C, ความชื้น ≤95%, ไม่มีก๊าซและฝุ่นที่รุนแรง |
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
ล็อคโรงแรมอัจฉริยะการรักษาความปลอดภัยเกรด C พร้อม NFC/Bluetooth และกลไกแทนที่ แบตเตอรี่อายุ 18 เดือน ความทนทาน 1000 กก. ความทนทาน -20°C ถึง 60°C ปรับแต่งได้สำหรับประตูไม้/เหล็กพร้อมระบบทางเข้าแบบครบวงจร
ล็อคประตูโรงแรมอัจฉริยะด้วยบัตร RFID พร้อมซอฟต์แวร์ฟรีและการสนับสนุน
ล็อคประตูโรงแรมสมาร์ทการ์ด RFID ประหยัดซอฟต์แวร์ฟรี โดดเด่นด้วยอายุการใช้งานแบตเตอรี่ 18 เดือน ทนแรงดันได้ 1,000 กก. การรักษาความปลอดภัยเกรด C และความเข้ากันได้กับประตูประเภทต่างๆ โครงสร้างที่ทนทานพร้อมการทดสอบมากกว่า 100,000 รอบ
โรงแรมล็อคประตูความปลอดภัย ทนต่อการกระแทกอย่างรุนแรง กับอายุแบตเตอรี่ 18 เดือน
ล็อคประตูรักษาความปลอดภัยของโรงแรมระดับมืออาชีพพร้อมอายุการใช้งานแบตเตอรี่ 18 เดือน ทนต่อแรงกระแทก >1000 กก. ใช้ได้กับประตูหลายประเภท (ไม้ เหล็ก กระจก ฯลฯ) และเข้าออกด้วยการ์ด/กุญแจ มีโซลูชันที่ปรับแต่งได้
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด