ระบบล็อคโรงแรมอัจฉริยะสแตนเลสพร้อมซอฟต์แวร์สำหรับโรงแรมและอพาร์ตเมนต์
รายละเอียดสินค้า
| ตัวเลือกการจัดเก็บข้อมูล: | การ์ดหน่วยความจำ | ล็อคระดับความปลอดภัยของกระบอกสูบ: | เกรดซี |
|---|---|---|---|
| เครือข่าย: | บลูทูธ | แอพอัจฉริยะ: | ไม่มี |
| ประเภทประตู: | ประตูกระจก ประตูไม้ ประตูเหล็ก ประตูสแตนเลส ประตูอลูมิเนียม ประตูทองเหลือง ประตูไม้ ประตูเหล็ก ประตู | วัสดุ: | ABS, ABS และสแตนเลส, สแตนเลส, สแตนเลส/ทองเหลือง/โพลีคาร์บอเนตแรงกระแทกสูง |
| ชื่อสินค้า: | ล็อคโรงแรมอัจฉริยะ | พลัง: | แบตเตอรี่อัลคาไลน์ 6V จำนวน 4 ก้อน |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 18 เดือน | ความแรงของแรงกดดัน: | มากกว่า 1,000 กก |
| ความหนาของประตูที่ใช้งานได้: | 40-50 มม | น้ำหนัก: | 3กก |
| ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม: | -20 ℃ -60 ℃ ความชื้น ≤95% ไม่มีก๊าซและฝุ่นที่มีฤทธิ์กัดกร่อน | ||
| เน้น |
โรงแรมสแตนเลสล็อคสมาร์ท,ล็อคอัจฉริยะสำหรับอพาร์ตเมนต์และโรงแรม,ล็อคโรงแรมดิจิตอลระดับ C |
||
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อสินค้า | ล็อคโรงแรมสมาร์ท |
| พลังงาน | DC6V ระเบิดแบตเตอรี่ต่ํา 4.8V |
| อายุแบตเตอรี่ | 18 เดือน |
| ความแข็งแรงของแรงกด | กว่า 1000 kg |
| วัสดุ | โลหะไร้ขัด / ทองแดง / โพลิการ์บอเนตแรงกระแทกสูง |
| ประตูที่ใช้ | ประตูโรงแรมและอพาร์ทเมนต์มาตรฐาน |
| น้ําหนัก | ประมาณ 3 กิโลกรัม |
| ความต้องการด้านสิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิ: -20°C ถึง 60°C, ความชื้น ≤95%, ไม่มีก๊าซและฝุ่นที่รุนแรง |
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
โรงแรมสแตนเลส โรงแรมประตูล็อคระบบดิจิตอล ด้วยโปรแกรมโรงแรม ความปลอดภัยประตูล็อค โรงแรมและอพาร์ทเมนต์ ระบบล็อคประตูความมั่นคงดิจิตอลที่พัฒนาขึ้น พร้อมกับโปรแกรมโรงแรมที่บูรณาการ รายละเอียดสินค้า ชื่อสินค้า ล็อคโรงแรมสมาร์ท พลังงาน DC6V ระเบิดแบตเตอรี่ต่ํา 4.8V อายุแบตเตอรี่ 18 เดือน ความแข็งแรงของแรง...
ล็อคประตูโรงแรมอัจฉริยะด้วยบัตร RFID พร้อมซอฟต์แวร์ฟรีและการสนับสนุน
ล็อคประตูโรงแรมสมาร์ทการ์ด RFID ประหยัดซอฟต์แวร์ฟรี โดดเด่นด้วยอายุการใช้งานแบตเตอรี่ 18 เดือน ทนแรงดันได้ 1,000 กก. การรักษาความปลอดภัยเกรด C และความเข้ากันได้กับประตูประเภทต่างๆ โครงสร้างที่ทนทานพร้อมการทดสอบมากกว่า 100,000 รอบ
โรงแรมล็อคประตูความปลอดภัย ทนต่อการกระแทกอย่างรุนแรง กับอายุแบตเตอรี่ 18 เดือน
ล็อคประตูรักษาความปลอดภัยของโรงแรมระดับมืออาชีพพร้อมอายุการใช้งานแบตเตอรี่ 18 เดือน ทนต่อแรงกระแทก >1000 กก. ใช้ได้กับประตูหลายประเภท (ไม้ เหล็ก กระจก ฯลฯ) และเข้าออกด้วยการ์ด/กุญแจ มีโซลูชันที่ปรับแต่งได้
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด