ระบบบริหารจัดการโรงแรมพร้อมระบบล็อคประตูสมาร์ทการ์ดพร้อมโลโก้ฟรีสำหรับสำนักงาน
รายละเอียดสินค้า
| ตัวเลือกการจัดเก็บข้อมูล: | การ์ดหน่วยความจำ | ล็อคระดับความปลอดภัยของกระบอกสูบ: | เกรดซี |
|---|---|---|---|
| เครือข่าย: | บลูทูธ | แอพอัจฉริยะ: | ไม่มี |
| ประเภทประตู: | ประตูกระจก ประตูไม้ ประตูเหล็ก ประตูสแตนเลส ประตูอลูมิเนียม ประตูทองเหลือง ประตูไม้ ประตูเหล็ก ประตู | วัสดุ: | อลูมิเนียม สแตนเลส สแตนเลส/ทองเหลือง/โพลีคาร์บอเนตแรงกระแทกสูง |
| ชื่อสินค้า: | ล็อคโรงแรมอัจฉริยะ | พลัง: | แบตเตอรี่อัลคาไลน์ 6V จำนวน 4 ก้อน |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 18 เดือน | ความแรงของแรงกดดัน: | มากกว่า 1,000 กก |
| ความหนาของประตูที่ใช้งานได้: | 40-50 มม | น้ำหนัก: | 3กก |
| ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม: | -20 ℃ -60 ℃ ความชื้น ≤95% ไม่มีก๊าซและฝุ่นที่มีฤทธิ์กัดกร่อน | ||
| เน้น |
ระบบบริหารจัดการโรงแรมพร้อมระบบล็อคประตูสมาร์ทการ์ด,ระบบล็อคประตูพร้อมโลโก้ที่กำหนดเองสำหรับสำนักงาน,ระบบล็อคแบบฝังพร้อมซอฟต์แวร์ฟรี |
||
รายละเอียดสินค้า
ส่งประสบการณ์ผู้เข้าพักที่ไม่มีการสัมผัสจริง ๆ กับคําตอบล็อคโรงแรมสมาร์ทของเรา ผู้เข้าพักสามารถล็อคประตูผ่านบัตร RFID หรือสมาร์ทโฟน โดยกําจัดการรอคิวที่โต๊ะต้อนรับ และทําให้การเช็คอินด้วยตนเองได้อย่างรวดเร็ว
ระบบล็อคดิจิตอลนี้รองรับรหัสการเข้าถึงที่ใช้เวลาและการจัดการทางไกล ทําให้โรงแรมสามารถนําการดําเนินงานมาใช้งานด้วยระบบอัตโนมัติ พร้อมให้ความปลอดภัยและความสะดวกสบายสูงเหมาะสําหรับโรงแรมที่ทันสมัย และอสังหาริมทรัพย์แบบ Airbnb.
| ชื่อสินค้า | ล็อคโรงแรมสมาร์ท |
| พลังงาน | DC6V ระเบิดแบตเตอรี่ต่ํา 4.8V |
| อายุแบตเตอรี่ | 18 เดือน |
| ความแข็งแรงของแรงกด | กว่า 1000 kg |
| วัสดุ | โลหะไร้ขัด / ทองแดง / โพลิการ์บอเนตแรงกระแทกสูง |
| ประตูที่ใช้ | ประตูพาณิชย์มาตรฐาน |
| น้ําหนัก | ประมาณ 3 กิโลกรัม |
| ความต้องการด้านสิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิ: -20°C ถึง 60°C, ความชื้น ≤95%, ไม่มีก๊าซและฝุ่นที่รุนแรง |
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
ล็อคประตูสมาร์ทการ์ดที่ปรับแต่งได้สำหรับโรงแรมและสำนักงาน อายุการใช้งานแบตเตอรี่ 18 เดือน, ความปลอดภัยเกรด C, ความแข็งแกร่ง 1,000+ กก. วัสดุทนทาน ใช้ได้กับประตูหลายประเภท ซอฟต์แวร์ฟรี ใช้งาน Bluetooth ได้ ประสิทธิภาพแข็งแกร่งตั้งแต่ -20°C ถึง 60°C
ล็อคประตูโรงแรมอัจฉริยะด้วยบัตร RFID พร้อมซอฟต์แวร์ฟรีและการสนับสนุน
ล็อคประตูโรงแรมสมาร์ทการ์ด RFID ประหยัดซอฟต์แวร์ฟรี โดดเด่นด้วยอายุการใช้งานแบตเตอรี่ 18 เดือน ทนแรงดันได้ 1,000 กก. การรักษาความปลอดภัยเกรด C และความเข้ากันได้กับประตูประเภทต่างๆ โครงสร้างที่ทนทานพร้อมการทดสอบมากกว่า 100,000 รอบ
โรงแรมล็อคประตูความปลอดภัย ทนต่อการกระแทกอย่างรุนแรง กับอายุแบตเตอรี่ 18 เดือน
ล็อคประตูรักษาความปลอดภัยของโรงแรมระดับมืออาชีพพร้อมอายุการใช้งานแบตเตอรี่ 18 เดือน ทนต่อแรงกระแทก >1000 กก. ใช้ได้กับประตูหลายประเภท (ไม้ เหล็ก กระจก ฯลฯ) และเข้าออกด้วยการ์ด/กุญแจ มีโซลูชันที่ปรับแต่งได้
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด